Xe Tải Isuzu QKR77HE4 2.9 Tấn Thùng Kín
505.000.000 ₫ (Giá chassis)
Khuyến mãi
  • Tặng mui lướt gió
  • Khuyến mãi lến đến 18 triệu
Ngoại Thất
Gương chiếu hậu cải tiến gắn ở cửa cabin cho góc nhìn rõ hơn hạn chế điểm mù.
Gương chiếu hậu
Tem Blue power
Thể hiện công nghệ mới động cơ euro 4.
Nội Thất
Đồng hồ taplo
Hệ thống đồng hồ trang bị cơ bản cung cấp đầy đủ mọi thông tin cần thiết cho các bác tài.
Cần gạt số
Cần gạt số được khắc chìm cung cấp thông tin cửa vào số 5 số tiến, 1 số lùi.
Vận hành
Nhíp
Hệ thống nhíp 2 tầng tăng khả năng chịu tải, vận hành êm ái.
Cầu dẫn động
Cầu sau xe tải Isuzu QKR77HE4 được đúc nguyên khối với cẩu visai hoạt động chính xác và ổn định.
Thùng xe
Kích thước lọt lòng thùng: 4380 x 1740 x 1770 mm
Tải trọng sau khi đóng thùng: 2900 kg
Thùng xe được đại lý xe tải chúng tôi đóng mới 100% theo tiêu chuẩn của cục đăng kiểm Việt Nam.
- Đà dọc: thép CT3 U đúc 120 dày 4 mm 2 cây
- Đà ngang: thép CT3 U đúc 80 dày 3.5 mm 13 cây
- Tôn sàn: thép CT3 dày 2 mm
- Viền sàn: thép CT3 dày 2.5 mm chấn định hình
- Trụ đứng thùng: thép CT3 80 x 40 dày 4 mm
- Xương vách: thép CT3 hộp vuông 40 x40 dày 1.2 mm
- Vách ngoài: Inox 430 dày 0.4 mm chấn sóng
- Vách trong: tôn mạ kẽm phẳng, dày 0.4 mm
- Xương khung cửa: thép CT3 40 x 20
- Vè sau: Inox 430 dày 1.5 mm chấn định hình
- Cản hông, cản sau: thép CT3 80 x 40 sơn chống gỉ
- Bulong quang: thép đường kính 16 mm, 6 bộ
- Bát chống xô: thép CT3 4 bộ
- Đèn tín hiệu trước và sau: 4 bộ
- Bản lề cửa: Inox 03 cái/ 1 cửa
- Tay khóa cửa: Inox
- Khung bao đèn: thép CT3
Thùng có phiếu Xuất xưởng do Cục Đăng Kiểm cấp, đăng kiểm lần đầu có giá trị lưu hành 02 năm.
Thế Giới Xe Tải nhận tư vấn thiết kế và đóng mới thùng theo mọi yêu cầu của Quý khách!
Thông số kỹ thuật
Nhãn hiệu: ISUZU QKR77HE4
Loại phương tiện: Ô tô tải (thùng kín)
Cơ sở sản xuất: Công ty TNHH Thế Giới Xe Tải
Địa chỉ: 466 Quốc Lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
Thông số chung:
- Trọng lượng bản thân: 2405 Kg
- Phân bố : - Cầu trước: 1310 Kg
                  - Cầu sau: 1095 Kg
- Tải trọng cho phép chở: 2900 Kg
- Số người cho phép chở: 3 Người
- Trọng lượng toàn bộ: 5500 Kg
- Kích thước xe : Dài x Rộng x Cao: 6150 x 1875 x 2780 mm
- Kích thước lòng thùng hàng (hoặc kích thước bao xi téc): 4380 x 1740 x 1770 mm
- Khoảng cách trục: 3360 mm
- Vết bánh xe trước/ sau: 1385/1425 mm
- Số trục: 2
- Công thức bánh xe: 4 x 2
- Loại nhiên liệu: Diesel
Động cơ
- Nhãn hiệu động cơ: 4JH1E4NC
- Loại động cơ: 4 kỳ, 4 xi lanh thẳng hàng, tăng áp
- Thể tích: 2999 cm3
- Công suất lớn nhất /tốc độ quay: 77 kW/ 3200 v/ph