Xe Tải Isuzu QKR77HE4 2.9 Tấn Thùng Bạt
505.000.000 ₫ (Giá chassis)
Khuyến mãi
  • Tặng 2 bánh xe chất lượng
  • Tặng bảo hiểm dân sự
1. Sử dụng hệ thống kim phun dầu điện tử tiết kiệm nhiên liệu tối ưu.
2. Sử dụng công nghệ Blue Power làm giảm tiếng ồn và giảm chất độc hại trong khí xả.
4. Tăng thêm nguồn điện với 2 bình ắc quy, giúp phù hợp hơn cho các xe chuyên dùng.
Ngoại Thất
Cụm đèn pha
Gương chiếu hậu
Xe được trang bị gương chiếu hậu lớn tạo góc nhìn rộng, hạn chế điểm mù, an toàn cao.
Nội Thất
Kính chỉnh điện
Trang bị kính chỉnh điện tự động và khóa cửa trung tâm hiện đại.
Vô lăng lái
Vô lăng 2 chấu có trợ lực cho cảm giác lái nhẹ nhàng và thoải mái.
Vận hành
Vỏ xe
Vỏ xe Yokohama chất lượng với kích thước 7.00 – 15 trước sau đồng bộ bám đường tốt.
Cầu chủ động
Được đúc nguyên khối với bộ visai hoạt động chính xác và ổn định.
Thùng xe
Kích thước lọt lòng thùng: 4360 x 1735 x 670/1770 mm
Tải trọng sau khi đóng thùng: 2900 kg
Thùng xe được đóng mới 100% theo tiêu chuẩn của cục đăng kiểm Việt Nam.
Quy cách đóng thùng
- Đà dọc: thép CT3 U đúc 120 dày 4 mm 2 cây
- Đà ngang: thép CT3 U đúc 80 dày 3.5 mm 13 cây
- Tôn sàn: thép CT3 dày 2 mm
- Viền sàn: thép CT3 dày 2.5 mm chấn định hình
- Trụ đứng thùng: thép CT3 80 x 40 dày 4 mm
- Xương vách: thép CT3 hộp vuông 40 x40 dày 1.2 mm
- Vách ngoài: Inox 430 dày 0.4 mm chấn sóng
- Vách trong: tôn mạ kẽm phẳng, dày 0.4 mm
- Xương khung cửa: thép CT3 40 x 20
- Vè sau: Inox 430 dày 1.5 mm chấn định hình
- Cản hông, cản sau: thép CT3 80 x 40 sơn chống gỉ
- Bulong quang: thép đường kính 16 mm, 6 bộ
- Bát chống xô: thép CT3 4 bộ
- Đèn tín hiệu trước và sau: 4 bộ
- Bản lề cửa: Inox 03 cái/ 1 cửa
- Tay khóa cửa: Inox
Thùng có phiếu Xuất xưởng do Cục Đăng kiểm cấp, đăng kiểm lần đầu có giá trị lưu hành 02 năm.
Thế Giới Xe Tải nhận tư vấn thiết kế và đóng mới thùng theo mọi yêu cầu của Quý khách!
Thông số kỹ thuật
Nhãn hiệu: ISUZU QKR77HE4
Loại phương tiện: Ô tô tải (có mui)
Cơ sở sản xuất: Công ty TNHH Thế Giới Xe Tải
Địa chỉ: 466 Quốc Lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
Thông số chung
- Trọng lượng bản thân: 2405 kg
- Phân bố : - Cầu trước: 1285 kg
                    - Cầu sau: 1120 kg
- Tải trọng cho phép chở: 2900 kg
- Số người cho phép chở: 3 người
- Trọng lượng toàn bộ: 5500 kg
- Kích thước xe: Dài x Rộng x Cao: 6115 x 1875 x 2750 mm
- Kích thước lòng thùng hàng (hoặc kích thước bao xi téc): 4360 x 1735 x 670/1770 mm
- Khoảng cách trục: 3360 mm
- Vết bánh xe trước/ sau: 1385/1425 mm
- Số trục: 2
- Công thức bánh xe: 4 x 2
- Loại nhiên liệu: Diesel
Động cơ
- Nhãn hiệu động cơ: 4JH1E4NC
- Loại động cơ: 4 kỳ, 4 xi lanh thẳng hàng, tăng áp
- Thể tích: 2999 cm3
- Công suất lớn nhất /tốc độ quay: 77 kW/ 3200 v/ph