Xe Ben Cửu Long TMT 9 Tấn - KC11890D
Giá liên hệ (Giá chassis)
Khuyến mãi
  • Tặng định vị phù hiệu
  • Tặng bảo hiểm vật chất
Sau đây, Thế Giới Xe Tải xin giới thiệu đến Quý Khách Hàng dòng xe ben TMT Cửu Long 9 tấn - KC1189D
Ngoại Thất
Cụm đèn pha
Gương chiếu hậu
Nội Thất
Bảng điều khiển trung tâm
Đồng hồ taplo
Thông số thể hiện trên đồng hồ rõ ràng và sáng, dễ dàng quan sát khi đi chuyển trên đường.
Vận hành
Thùng xe
Kích thước lọt lòng thùng: 4.370 x 2.210 x 755 (mm)
Tải trọng sau khi đóng thùng: 8950 kg
Thùng xe được đại lý xe ben đóng mới 100% theo tiêu chuẩn của cục đăng kiểm Việt Nam.
Quy cách đóng thùng xe
- Đà dọc: thép S400 dập định hình dày U160x60x5mm
- Đà ngang: thép S400 thép dập định hình dày U160x50x4mm
- Lót đà dọc: gỗ dày 40mm
- Mặt sàn thùng: thép CT3 phẳng dày 4mm
- Mặt vách hông thùng: thép CT3 dày 3 mm chấn định hình
- Xương thùng mặt hông: thép CT3 chấn U80x50x3mm
- Bửng thùng: thép CT3 01 bửng sau mở lên khi nâng thùng có khóa đóng – mở tự động khi nâng hạ thùng
- Vè chắn bùn: thép CT3 chấn định hình, cao su
- Cản sau: thép CT3 thép ống sơn đen vàng
- Cản hông: thép CT3 thép vuông sơn đen vàng
- Áp lực làm việc lớn nhất: 210 bar
- Bơm thủy lực:
- Bơm bánh răng có van hồi trả, xuất xứ Nhật Bản –Thái Lan, nhập mới 100%.
- Lưu lượng lớn nhất: >= 116 lít/phút
- Góc nâng thùng: 57 độ
- Thời gian nâng hạ thùng: 15 giây (nâng thùng) - 10 giây (hạ thùng)
- Thùng dầu thủy lực gắn liền với hệ thống xy lanh nâng hạ thùng
- Điều khiển: cơ khí, đặt trong cabin kết hợp với ly hợp và chân ga
- Điều khiển nâng hạ thùng: tay điều khiển từ cabin
Thùng có phiếu Xuất xưởng do Cục Đăng Kiểm cấp, đăng kiểm lần đầu có giá trị lưu hành 02 năm.
Thông số kỹ thuật
Nhãn hiệu: TMT CuuLong KC11890D
Loại phương tiện: Ô tô tải (tự đổ)
Cơ sở sản xuất: Công ty TNHH Thế Giới Xe Tải
Địa chỉ: 466 Quốc Lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
Thông số chung
8950 kg
6.600 x 2.500 x 2.830 (mm)
4.370 x 2.210 x 755 (mm)
- Khoảng cách trục: 3880
- Vết bánh xe trước / sau: 1.940/ 1.860 (mm)
- Số trục: 2
- Công thức bánh xe: 4 x 2
- Loại nhiên liệu: Diesel
Động cơ
- Nhãn hiệu động cơ: YC4E160-20
- Loại động cơ: 4 kỳ, 4 xi lanh thẳng hàng, tăng áp
- Thể tích: 4257 cm3
- Công suất lớn nhất /tốc độ quay: 118kW/ 2200 v/ph